Author: g***9
Date:
Review: soooo good quality it literalky keeps my lashes up for soooo long
Màu sắc: trắng
Price: 60.000₫
Original Price: 75.000₫
| Material | ABS |
| Color | White |
| Batteries Included | No |
| Type | Eyelash Applicators |
| Power Supply | None |
| Chiều cao | 10.3 cm |
| Chiều dài | 5 cm |
| Chiều rộng | 3.5 cm |
| SKU | sb2412276511090637 |
Brand Name: SHEGLAM
Brand Page: https://m.shein.com.vn/Brands/SHEGLAM-sc-01429018.html
About: Cao cấp, Sáng tạo, Giá cả phải chăng & 100% KHÔNG KÍCH ỨNG. SHEGLAM cung cấp mỹ phẩm chất lượng cao với giá hợp lý bằng cách chỉ hợp tác với các nhà sản xuất tốt nhất và đẳng cấp thế giới. Chúng tôi tin rằng GLAM không chỉ dành cho một số ít người được chọn. Vẻ đẹp không phải là một món quà, đó là QUYỀN LỢI!
Quality: 5592595 người đã nói rằng chất lượng rất tốt!
Author: g***9
Date:
Review: soooo good quality it literalky keeps my lashes up for soooo long
Màu sắc: trắng
Author: a***0
Date:
Review: OMG... THE EFFECT AFTER USING IT IS AWESOME
Màu sắc: trắng
Author: a***d
Date:
Review: جباااااار يعكف الرمش بكل سهوله و راحه بدون ماينزعهم ويأذيهم جدا حلووووه اغراض شيقلام ✨✨✨✨
Màu sắc: trắng
Author: a***y
Date:
Review: Very nice! It really curls the lashes really well!
Màu sắc: trắng
Thanh toán của bạn tại SHEIN được bảo mật với các chứng nhận an ninh thanh toán toàn cầu
SHEIN không chia sẻ thông tin cá nhân của bạn với các bên thứ ba không liên kết. Tất cả thông tin và quyền riêng tư của bạn sẽ không bị xâm phạm